PDA

View Full Version : [MU] Job trong NBB ko running

provn87
02-09-12, 04:03 PM
Tình hình mình có tạo job = query như Mr.Cuong hướng dẫn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhưng mình kiểm tra lại job thì thấy nó báo như hình sau :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

Các bác cho em hỏi. Nó báo Not running như thế liệu job có hoạt động ko vậy à?

thanks !

provn87
02-09-12, 04:56 PM
Up cho ai biết :D .

provn87
03-09-12, 11:52 AM
Up cho ai biết :D .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoainiemclub
03-09-12, 12:30 PM
xem cái sql agent đã running chưa,chạy cái agent mới chạy được job

eva0001
03-09-12, 12:37 PM
Tình hình mình có tạo job = query như Mr.Cuong hướng dẫn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhưng mình kiểm tra lại job thì thấy nó báo như hình sau :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

Các bác cho em hỏi. Nó báo Not running như thế liệu job có hoạt động ko vậy à?

thanks !

bạn nói mình cũng mới để ý job của mình status cũng là not running, nhưng last run status và next run status thì có ngày đầy đủ ;))

provn87
03-09-12, 12:52 PM
bạn nói mình cũng mới để ý job của mình status cũng là not running, nhưng last run status và next run status thì có ngày đầy đủ ;))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>