PDA

View Full Version : [MU] Xin giúp đỡ về chỉnh master skill + cash shop

eva0001
30-08-12, 01:41 PM
- Mình đã đọc bài viết của bro MTL về cashshop, nhưng giờ mình muốn bán pet trong cash shop ko tính theo ngày mà cho nó mất máu dần dần thì phải config thế nào ở cashshop server và client. Rất mong các bro chỉ giáo.

kt12d1
30-08-12, 01:48 PM
[QUOTE=eva0001;659699]- Mình đã đọc bài viết của bro MTL về cashshop, nhưng giờ mình muốn bán pet trong cash shop ko tính theo ngày mà cho nó mất máu dần dần thì phải config thế nào ở cashshop server và client. Rất mong các bro chỉ giáo.

theo mình bạn lên tìm 1 client nào đó pet mất mấu + server pet mất máu... so sánh với data của mềh nghiên cứu là ra.. bởi hiện tại hầu hết nta toàn để time... :)~>

eva0001
30-08-12, 01:59 PM
[QUOTE=eva0001;659699]- Mình đã đọc bài viết của bro MTL về cashshop, nhưng giờ mình muốn bán pet trong cash shop ko tính theo ngày mà cho nó mất máu dần dần thì phải config thế nào ở cashshop server và client. Rất mong các bro chỉ giáo.

theo mình bạn lên tìm 1 client nào đó pet mất mấu + server pet mất máu... so sánh với data của mềh nghiên cứu là ra.. bởi hiện tại hầu hết nta toàn để time... :)~>

hix làm gì có dâu bạn, sv trên này share toàn để time

eva0001
30-08-12, 02:26 PM
upppppppppppppppppppppppp. 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

eva0001
30-08-12, 04:23 PM
upppppppppppppppppppppppp. 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

thuynga
30-08-12, 04:30 PM
- Mình đã đọc bài viết của bro MTL về cashshop, nhưng giờ mình muốn bán pet trong cash shop ko tính theo ngày mà cho nó mất máu dần dần thì phải config thế nào ở cashshop server và client. Rất mong các bro chỉ giáo.

Các mem giờ toàn chơi trò oái oăm .
Lý luận : pet nó mất máu , thì mua bằng shop web cho nhanh , lại còn phải nghĩ ra đường vòng cho khó đi nữa !
_ Pet mua trên shop X nó tính time , tức là o chơi nó cũng mất (1 ngày là 1 ngày ) , còn đòi hỏi gì nữa ,

p/s: Cái j đáng làm, đáng sửa , cần thiết thì hãy làm, mình thấy nhiều ng hỏi nhiều câu o cần thiết quá , các bạn o đủ khả năng thực hiện thì các bạn hỏi, cái đó mình đồng ý , nhưng cố gắng hỏi những thứ nó hữu dụng 1 tý !

eva0001
30-08-12, 05:46 PM
Các mem giờ toàn chơi trò oái oăm .
Lý luận : pet nó mất máu , thì mua bằng shop web cho nhanh , lại còn phải nghĩ ra đường vòng cho khó đi nữa !
_ Pet mua trên shop X nó tính time , tức là o chơi nó cũng mất (1 ngày là 1 ngày ) , còn đòi hỏi gì nữa ,

p/s: Cái j đáng làm, đáng sửa , cần thiết thì hãy làm, mình thấy nhiều ng hỏi nhiều câu o cần thiết quá , các bạn o đủ khả năng thực hiện thì các bạn hỏi, cái đó mình đồng ý , nhưng cố gắng hỏi những thứ nó hữu dụng 1 tý !

bác đúng là bây giờ mới đi tìm ngừoi xin làm mu chung =)) ko có sai tý nào. bác ạ, mem bây giờ nhiều thằng bro nó thích gấu mất máu để pk cho sướng, còn vì sao muốn bán cashshop, vì cashshop nhanh ko cần thoát game. thích là mua dc ngay. có nhiều mu làm như vậy rồi. lại còn đi đường vòng là sao. chẳng qua kém. chứ cash shop trong game chả tiện hơn web shop hàng chục lần à =))

dev server và mở server nó khác nhau nhiêu lắm bác ạ, bác suốt ngày ngồi test nó khác với đi mở mu nhiều =)). mem vn có kiểu cứ theo thói quen mà làm cho sướng, mở ra 1 mình 1 kiêủ rồi reply mệt =))

eva0001
30-08-12, 11:23 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppp

hoainiemclub
31-08-12, 07:45 AM
h mới thấy ý kiến kiểu này.cậu thử config trong server cho gấu thời gian là 0 .giống như các item không tính time khác xem.mình h chưa có điều kiện thử.nên cứ thử z xem sao :)

duonghoangvu
31-08-12, 09:37 AM

Ý của bạn là mua luôn ko thuê phải ko :D