PDA

View Full Version : [MU] Cần giúp: Việt Hóa Item.bmd và hook hộ anti hack (free) vào main

jambovt05
26-08-12, 05:25 AM
Như tít.
1,Bro nào việt hóa giúp em với.. Em đã thử bằng MMH nhưng toàn ra tiếng mán thôi ....
Link Item.bmd: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Main.exe: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xin chân thàng cảm ơn và không có hậu tạ

chuotkep
26-08-12, 05:51 AM
Như tít.
1,Bro nào việt hóa giúp em với.. Em đã thử bằng MMH nhưng toàn ra tiếng mán thôi ....
Link Item.bmd: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Main.exe: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xin chân thàng cảm ơn và không có hậu tạ

pm : yahoo: mr_hungck
tôi làm cho bạn nhé

Wednesday
26-08-12, 08:55 AM
việt hóa thì cậu tìm item của củng ver copy vào ko thì xài mu editor ss6 việt hóa dần dần
hook anti hack thì inbox yh mình team sang giúp cho

provn87
26-08-12, 10:26 AM
pm : yahoo: mr_hungck
tôi làm cho bạn nhé

Bán server lừa đảo đây mà :-j .

Cẩn thận nó cài cho 1 đống sality ăn hết ổ nhé =))

heroviet2301
26-08-12, 10:39 AM

Làm server Mu có virus đó cũng là điều đương nhiên phải sống chung cùng nó nhé , cũng trả ảnh hưởng gì mấy

chuotkep
26-08-12, 10:48 AM

thử hỏi bây giờ kiếm 1 server nào hoàn toàn sạch vidut không.?

không biết thừ đừg nói

provn87
26-08-12, 11:27 AM
thử hỏi bây giờ kiếm 1 server nào hoàn toàn sạch vidut không.?

không biết thừ đừg nói

Server PhuSang, alex... Chẳng có tý virus gì :-"

Quang trọng là chú ấy ! Éo ai bán server song. Bị virus sality ăn sạch các file. Kêu send lại. Éo send ! Mà rõ ràng mất tiền mua. Send lại bản đó chứ ko phải bản nào cũng éo send. Vkl =))

chuotkep
26-08-12, 11:34 AM
Server PhuSang, alex... Chẳng có tý virus gì :-"

Quang trọng là chú ấy ! Éo ai bán server song. Bị virus sality ăn sạch các file. Kêu send lại. Éo send ! Mà rõ ràng mất tiền mua. Send lại bản đó chứ ko phải bản nào cũng éo send. Vkl =))

Thật Sự Server Chạy Ở máy Tôi Không Sao Chay 1 Năm Nay Không Sao..

Ông mua Song Kêu Virut an Này Nọ Senlt Lại 3 Lần Vẫn Còn đòi senl nữa Thử hỏi ai như thế k?=D>=D>=D>=D>

provn87
26-08-12, 12:43 PM
Thật Sự Server Chạy Ở máy Tôi Không Sao Chay 1 Năm Nay Không Sao..

Ông mua Song Kêu Virut an Này Nọ Senlt Lại 3 Lần Vẫn Còn đòi senl nữa Thử hỏi ai như thế k?=D>=D>=D>=D>

Vấn đề nó ở 1 đằng chạy VPS. 1 đằng chạy PC. VPS có thì chả sao. Nhưng PC thì cả ổ Game nó ăn hết luôn. Với lại, đã bán. Send lại bản ss6e3 của chính mình mua chẳng có gì cả. Nếu bắt send server khác thì đã đành. Đằng này kêu send lại chính server đó mà ko chịu thì biết nhau rồi :))

Chú xem lại lương tâm chú đi. Còn vài trăm nghìn ko đáng bao nhiêu đâu. Danh dự là chính mà ;)

chuotkep
26-08-12, 12:52 PM
Vấn đề nó ở 1 đằng chạy VPS. 1 đằng chạy PC. VPS có thì chả sao. Nhưng PC thì cả ổ Game nó ăn hết luôn. Với lại, đã bán. Send lại bản ss6e3 của chính mình mua chẳng có gì cả. Nếu bắt send server khác thì đã đành. Đằng này kêu send lại chính server đó mà ko chịu thì biết nhau rồi :))

Chú xem lại lương tâm chú đi. Còn vài trăm nghìn ko đáng bao nhiêu đâu. Danh dự là chính mà ;)

tao nói thật mày lớn rồi mà không biết suy nghi~ //

provn87
26-08-12, 12:56 PM
tao nói thật mày lớn rồi mà không biết suy nghi~ //

Mày hay tao? Thằng ranh? Đã lừa đảo còn lắm mồm =))

Miễn dịch đi em =))