PDA

View Full Version : [MU] Cần anh em fix lỗi MU SS4 offline hộ

thiep222
25-08-12, 09:00 AM
mình chơi bản MU ss4 off xuất hiện 1 số lỗi như sau mong a e chỉ giúp

1 : Mình cắm chuột trên Arena 5 phút là tự động về lorencia
2 : Bảng skill của mình có 1 số skill ko tăng được
3 : Mình dung MUmaker ko tạo được đồ +15 tạo đồ + 15 khi vào là đồ + 0 a e ai giúp
thanks nhiều
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/url]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/url]

gdragon92
25-08-12, 09:13 AM
mình chơi bản MU ss4 off xuất hiện 1 số lỗi như sau mong a e chỉ giúp

3 : Mình dung MUmaker ko tạo được đồ +15 tạo đồ + 15 khi vào là đồ + 0 a e ai giúp
thanks nhiều

cái này là bản ta share đây mà.
lỗi 1: đây là anti AKF :)) không cắm chuột được lâu, bạn vào thư mục IA trong gameserver tìm file antiAKF rồi tắt nó đi là ok.
lỗi 2: 1 số skill k tăng được là do bạn chưa học thôi. =)) mua ngọc rồi học là tăng bình thường.
lổi 3: ss4.6 này chưa có item +15 nhé. max là +13. :D
nên update SV lên bản 284 tớ sẽ up ở đầu topic để khắc phục 1 số lỗi.

Wednesday
25-08-12, 09:16 AM
có thể là do cái anti afk treo máy đó cậu
xem lại vấn đề lv để học skill
thanks nhiều
server có thể chỉ hỗ trợ + 13

thiep222
25-08-12, 10:23 AM
cái này là bản ta share đây mà.
lỗi 1: đây là anti AKF :)) không cắm chuột được lâu, bạn vào thư mục IA trong gameserver tìm file antiAKF rồi tắt nó đi là ok.
lỗi 2: 1 số skill k tăng được là do bạn chưa học thôi. =)) mua ngọc rồi học là tăng bình thường.
lổi 3: ss4.6 này chưa có item +15 nhé. max là +13. :D
nên update SV lên bản 284 tớ sẽ up ở đầu topic để khắc phục 1 số lỗi.

Gdragon92 cậu giúp tớ restar nv được ko?
trong MUMaker ko có restar được
cho tớ hướng dẫn = hình ảnh nha thanhk cậu

gdragon92
25-08-12, 10:26 AM
Gdragon92 cậu giúp tớ restar nv được ko?
trong MUMaker ko có restar được
cho tớ hướng dẫn = hình ảnh nha thanhk cậu

reset nhân vật à. mình đã config sẵn. từ 1 đến 10 lần thì 200 lv là rs được. đạt 200lv đánh lệnh /reset là ok. bạn tham khảo trong file resetsytem nhé. ở thư mục IA đó. cài đặt theo ý thích

chuotkep
25-08-12, 10:47 AM
reset nhân vật à. mình đã config sẵn. từ 1 đến 10 lần thì 200 lv là rs được. đạt 200lv đánh lệnh /reset là ok. bạn tham khảo trong file resetsytem nhé. ở thư mục IA đó. cài đặt theo ý thích

server hay qua nhì :">:">

1thanks.