PDA

View Full Version : [MU] Lỗi webshop nbb

longdtskn
22-08-12, 10:42 PM
Mình dùng web nbb . khi mua đồ trong webshop . mình mua đồ ở gian hàng nào thì chọn món nào đi nữa khi đồng ý mua nó cũng bán cho vật phẩm đầu tiên của gian hàng đó
Ví dụ như trong hình mình chọn mua gậy thần ma ở dưới . nhưng khi đồng ý thì nó lại báo là mua thành công gậy hỏa long ( ở thứ tự đầu tiên ) Và vào game thì vật phẩm vừa mua là gậy hỏa long
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Các bạn làm ơn giúp mình với

Domino9990
22-08-12, 11:16 PM
Bạn Thử DEL Hết Rồi Add LẠi Xem Sao NHé.........

longdtskn
23-08-12, 08:20 AM
Bạn Thử DEL Hết Rồi Add LẠi Xem Sao NHé.........

k được bạn ơi.......................................

longdtskn
23-08-12, 09:39 AM
up.............
...............................................

khiconkoyx
23-08-12, 10:23 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120823101848.png

Cái key item nhé bác chỉnh cho mỗi 1 món đồ 1 tên khác nhau thì lúc mua sẽ không còn bị nữa.
Xem xong không thanks đừng trách a vô tình :))

luutrunhac
23-08-12, 10:26 AM
Hình như là ko tick vào Item cần mua hay sao ấy chứ?
Như hình trên vẫn tick vào gậy rồng mà.L-)

longdtskn
23-08-12, 10:29 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120823101848.png

Cái key item nhé bác chỉnh cho mỗi 1 món đồ 1 tên khác nhau thì lúc mua sẽ không còn bị nữa.
Xem xong không thanks đừng trách a vô tình :))

Theo cách này đã fix thành công . Xin chân thành cảm ơn bạn :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

Hình như là ko tick vào Item cần mua hay sao ấy chứ?
Như hình trên vẫn tick vào gậy rồng mà.L-)

đấy là hình khi mua xong mà bạn . :D