PDA

View Full Version : [MU] Server 11.11.92 + Main1.04D + Jewels + Glow + 3D + Camera + Fix support Antihack

apple
22-08-12, 05:11 PM
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Main: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông tin:

ip main : "shix.sytes.net" and one Ip numerical "180.148.130.250"

serial "2274" and below that it begins with "TbYehR2"

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nguồn RZ

mọi người test xem thế nào :)

bổ sung: client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

client cashshop: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DJMaster
22-08-12, 05:19 PM
Lát về nhà down test phát,nhìn screen khá bắt mắt .

insomnia_1993
22-08-12, 07:18 PM
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Main: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông tin:

nguồn RZ

mọi người test xem thế nào :)

bổ sung: client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

client cashshop: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
leech về mà test chưa vậy bác :D cho vài pic của bác xem nào.;))

Jackieldm
22-08-12, 07:25 PM
Mình đang có bản thương mại 11.12.70 cũng khá chuẩn, mình muốn download và sử dụng những skin này thì mình phải làm sao bạn? Config ra sao bạn có thể hướng dẫn mình được không? à thông tin Main Edit thế nào chỉ mình Hex cái IP Main nha bạn thanks bạn nhiều

insomnia_1993
22-08-12, 07:39 PM
Mình đang có bản thương mại 11.12.70 cũng khá chuẩn, mình muốn download và sử dụng những skin này thì mình phải làm sao bạn? Config ra sao bạn có thể hướng dẫn mình được không? à thông tin Main Edit thế nào chỉ mình Hex cái IP Main nha bạn thanks bạn nhiều

bác mua à =)) skin thì chỉnh main lại mà skin gì mới đc chứ. bác ? mấy bro thử

LHB_LOVE
22-08-12, 08:54 PM
cái này thì có 1 vẫn đề ! ở tấm đầu và cuối thì là main 1.04D thật nhưng tấm ở giữa lại main ex700 là sao ta :)

gdragon92
22-08-12, 08:57 PM
cái này thì có 1 vẫn đề ! ở tấm đầu và cuối thì là main 1.04D thật nhưng tấm ở giữa lại main ex700 là sao ta :)

đó chỉ là skill thôi mà Ex700 ở đâu. vãi....

gmmudt
22-08-12, 08:58 PM

Tất cả đều là 1.04D mà. Mấy tấm giữa thay Skin Ex 700

Jackieldm
23-08-12, 03:28 PM
Download cái này về rồi nhưng mình chưa có edit Main lại, hôm trước mình download cái kia tạo ra những Jewels mới nhưng đập không đc, báo toàn là rớt ko lên cái nào cả, có cái đập lên nhưng items thì lại không lên nên nhức đầu ghê luôn hix.... Có bạn nào làm thành công chưa? cho mình xin cái Guide với. À Bro Apple cho mình hỏi sử dụng cái Client này sau đó chỉnh sửa lại sử dụng cho server 6.3 đc không anh? Nếu được thì hay quá

Hào Hoa Công Tử
23-08-12, 03:56 PM
Tks Tinh thần
.92 nhiều bug hơn .82

hoainiemclub
23-08-12, 03:58 PM
bác hướng dẫn fix support anti từ server được k.muốn thử làm cho các gs khác xem thế nào :)

heroviet2301
23-08-12, 04:01 PM
Tải Main về rồi vào nó hiện lỗi MSVCR100.dll sếp xem bị làm sao ợ :(

hoainiemclub
23-08-12, 04:07 PM

thiếu c++ 2010 3000000000000000000000000000000

apple
23-08-12, 04:26 PM

tải về chép vào client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mattroilan
23-08-12, 07:58 PM
Này thì wing 4...

mix wing 4 ok :D:D:D:D

Main 1.04D :D:D:D

Đang làm nốt cái wing 2.5

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2317070000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2319480000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2319540004.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thanh_ca
24-08-12, 01:05 AM
Giá mình đủ trình skinlai wing 4.^^!.Wing 4 có 2 loại đẹp nhất là elf và sm.mấy wing khác thì ....xấu k chịu được :))
mà pác matroilan ơi: sao wing 4 +13 là hấp thụ kém thế ?

mattroilan
24-08-12, 01:09 AM
Giá mình đủ trình skinlai wing 4.^^!.Wing 4 có 2 loại đẹp nhất là elf và sm.mấy wing khác thì ....xấu k chịu được :))
mà pác matroilan ơi: sao wing 4 +13 là hấp thụ kém thế ?

chưa fix hết mà

giờ mới đang tập tành w4 phát

insomnia_1993
24-08-12, 07:10 AM
Này thì wing 4...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2317070000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2319480000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2319540004.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đúng r bác thay skin wwing 4 cho eff vs sm đi. chúc bác đắt hàng;)

thanh_ca
24-08-12, 11:04 AM
cái wing 4 dk giá mà nó chuyển động như wing 3 thì đẹp nhỉ.Hồi xưa chơi mu gặp cái wing này thấy chiều dọc có 2 ô thôi h lên 3 ô đẹp nhỉ.
cho hỏi vậy mấy dòng option của nó có tác dụng k vậy pác.

gdragon92
24-08-12, 06:06 PM
chẳng thích cái wing 4 này tẹo nào luôn. xấu vãi tè ra. hiệu ứng chuyển động cũng củ chuối. cho vào cho game nó thêm rắc rối. người ta chán MU cũng chính vì bây giờ nó quá màu mè, phức tạp.:-h chỉ còn sót lại những người đam mê MU thực sự còn yêu thích MU.... vì đơn giản nó đã ngấm vào máu rồi. k từ bỏ được..

Alexandria
24-08-12, 06:12 PM
WIngs 4 ay thội chứ chã gì hot :)) chu yêu h là ex700 thôi :)) chứ mấy này h chã ăn thua

heroviet2301
24-08-12, 07:43 PM
tải về chép vào client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vào game rồi chọn server là Phiên bản không phù hợp :(
Đã chỉnh seri và vesion rồi sao vẫn bị vậy nhỉ , dùng mặc định của server cũng thế :(

tomatoes
25-08-12, 11:09 AM
Này thì wing 4...

"Trình độ" của các bạn ngày càng "cao" lên,khâm phục ^^
Đang định sell bản eX701 nhưng thấy giờ MU loạn quá với nhiều "Pro" quá nên chắc trùm mềm luôn,kiểu này chắc move hẳn qua KT hay JX sống ẩn dật quá :|

àh sẵng Up tấm hình Mix Wing 4 hay Wing 2.5 chiêm ngưỡng cái đc ko :)) nghĩ lại cũng hay,ko BMD W4 ko code effect W4 mà cũng làm đc,Pro ^^
Còn BMD 2.5 thì case 0x0E,chưa tin là có ai có full 4 cái,trừ khi ...

YoungKeno
25-08-12, 10:06 PM
chẳng thích cái wing 4 này tẹo nào luôn. xấu vãi tè ra. hiệu ứng chuyển động cũng củ chuối. cho vào cho game nó thêm rắc rối. người ta chán MU cũng chính vì bây giờ nó quá màu mè, phức tạp.:-h chỉ còn sót lại những người đam mê MU thực sự còn yêu thích MU.... vì đơn giản nó đã ngấm vào máu rồi. k từ bỏ được..

Like cho GD vì câu nói rất hay...........:-bd:-bd
Đam mê cả :))

f4ncy
25-08-12, 11:23 PM
em cũng bị như bác kia Vào game rồi chọn server là Phiên bản không phù hợp fix sao đây ạ :(

thanh_ca
25-08-12, 11:26 PM
xài main này hình như phải đổi IP ver, ser ở file jewels.dll sao ấy....

f4ncy
25-08-12, 11:46 PM
xài main này hình như phải đổi IP ver, ser ở file jewels.dll sao ấy....

đổi IP ver là sao: em đổi cái ip trong đó cái là disconect ngay, em chỉnh lại seri jewels rồi vẫn bị như thế :(

thanh_ca
25-08-12, 11:49 PM
Có tính sai ver k?.VD ở server bạn ghi là 0.00.00 thì ở main phải ghi là 12345 (= 00000 + 12345).

f4ncy
26-08-12, 12:02 AM
ở sever em ghi là 1.04.05 ở main của nó mặc định là 1234567890123456 nếu thế thì của em là 12740 phải ko bác em hơi gà vụ này bác giúp em với

hoainiemclub
26-08-12, 12:08 AM
ở sever em ghi là 1.04.05 ở main của nó mặc định là 1234567890123456 nếu thế thì của em là 12740 phải ko bác em hơi gà vụ này bác giúp em với
ở server ghi 0.00.00 thì ở jewel là 12345 còn nếu như của bạn 1.04.05 thì là 2274:

f4ncy
26-08-12, 12:30 AM
mặc dù đã làm đúng như thế nhưng vẫn ko được bác anh để lại cái yahoo team sang hộ em với

zZK3yL0v3Zz
26-08-12, 08:30 AM
Có tới 2 cái client nên down cái nào vậy ??????????????????????????

heroviet2301
26-08-12, 09:07 AM
"Trình độ" của các bạn ngày càng "cao" lên,khâm phục ^^
Đang định sell bản eX701 nhưng thấy giờ MU loạn quá với nhiều "Pro" quá nên chắc trùm mềm luôn,kiểu này chắc move hẳn qua KT hay JX sống ẩn dật quá :|

àh sẵng Up tấm hình Mix Wing 4 hay Wing 2.5 chiêm ngưỡng cái đc ko :)) nghĩ lại cũng hay,ko BMD W4 ko code effect W4 mà cũng làm đc,Pro ^^
Còn BMD 2.5 thì case 0x0E,chưa tin là có ai có full 4 cái,trừ khi ...

Bác To làm tiếp bản ex đi , em đang gom tiền mua :) đừng nên share bác nhé :P giờ Mu còn mỗi cái ex này là còn cứu vãn đc một tý nếu tràn nan nữa thì ...

heroviet2301
26-08-12, 10:05 AM
Hướng dẫn vào game cho những ai không biết
Các bạn chỉnh sửa như sau để vào được game
Hex đổi lại IP + serial + Version
22749 -> 1.04.04
1.04.04 viết vào trong SCFData/SCF_Common.ini

[Version]
ClientExeVersion=1.04.04
ClientExeSerial=heroviethp230111

Hex IP + Serial + version như Main ở jewels.dll

Làm xong 2 bước trên là có thể vào Game ,ai làm đc nhớ tks nhé Main 3d này chơi giật kinh máy ko có card :(

@Ai chi mình tắt hẳn cái hòm đồ mở rộng H với mem nó full hòm chính lúc gửi toàn sang hòm mở rộng H thành ra ko mở và lấy đồ ra đc , với ai có jewell.dll cho mình xin add vào main nhé tks :x

thanh_ca
26-08-12, 01:08 PM
hex ip ở jewels rồi hình như k cần hex ở main nữa.vì nó load ở jewels.dll mà ;)).
Muốn k xài Thùng đồ mở rộng H thì đừng có bán vé mở rộng nữa.Jewels.dll thì bên RG có share đó

sunhide
27-08-12, 03:55 PM
Làm Sao Để Hex IP ở Main Này vậy :( chủ topic ko cho rõ thông tin mò đến khi nào bjo...................... , ở jewel.dll seach mãi ko ra ip và seria ^^ ai biết chỉ mình cái nhé. thanks you

apple
27-08-12, 04:39 PM
thông tin:

"shix.sytes.net" and one Ip numerical "180.148.130.250"

serial "2274" and below that it begins with "TbYehR2"

thay đổi IP ở jewels.dll

thông tin version: SCFData\SCF_common.ini

[Version]
ClientExeVersion=1.04.04

cái này có những lỗi sau: Sky event ko hoạt động, Golden Archer ko hoạt động, Kundun drop bug,

hoainiemclub
27-08-12, 07:49 PM
cái fix support anty mình sử dụng như nào nhỉ? trong server của mình thì config chỗ nào vậy

thanquan
27-08-12, 11:21 PM
Làm Sao Để Hex IP ở Main Này vậy :( chủ topic ko cho rõ thông tin mò đến khi nào bjo...................... , ở jewel.dll seach mãi ko ra ip và seria ^^ ai biết chỉ mình cái nhé. thanks you
Bạn tìm Seri là 22749 là ra :). Mình cũng như bạn tìm mãi khổ kinh dị

thanh_ca
27-08-12, 11:30 PM
thông tin:

thay đổi IP ở jewels.dll

thông tin version: SCFData\SCF_common.ini

[Version]
ClientExeVersion=1.04.04

cái này có những lỗi sau: Sky event ko hoạt động, Golden Archer ko hoạt động, Kundun drop bug,

pác nói sao chứ e xài vẫn ok mà pác.

--- Chế độ gộp bài viết ---

cái fix support anty mình sử dụng như nào nhỉ? trong server của mình thì config chỗ nào vậy

Theo mình đoán thì fix support anty ở đây là fix hỗ trợ cho các loại win thôi ;))

thanhbeokute
28-08-12, 12:31 PM
bản này test trên win gì vậy :-&:-&:-&:-&:-&
mình sài win xp sp3
RestoreData thì bị lỗi thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg

nguyenmanhfu
28-08-12, 02:17 PM
cho mình hỏi là muốn lấy bình cái custom 3d thì làm thế nào. hoặc ai có addon 3d cho 104D share mình với. 3d bằng scoll với các phím mũi tên ấy

quyen194
31-08-12, 09:50 PM
Xin các cao thủ chỉ giáo cho cách mở checksum ở Server này với!
Em đã chỉnh SCFUseCheckSum=1 ở SCF_Connect.ini và tạo file checksum.dat và ném vào thư mục data/lang/kor
Vậy mà vào game, chọn nhân vật xong vẫn bị dis như thường >"< (
Em thấy trên 4r có hướng dẫn là phải mở checksum ở gameserver.exe nhưng mà e thử dùng file gameserver.exe từ sv của bác tony 896588 share nhưng mà vẫn bị như vậy,
Hình như là phải bật checksum ở main hay sao ấy! nhưng mà e cày cục 5 ngày rùi mà k tìm ra cách!
các bác ai biết thì chỉ e vs!!!!!
Cám ơn các bác nhiều

hoainiemclub
31-08-12, 10:26 PM
Em đã chỉnh SCFUseCheckSum=1 ở SCF_Connect.ini và tạo file checksum.dat và ném vào thư mục data/lang/kor
Em thấy trên 4r có hướng dẫn là phải mở checksum ở gameserver.exe nhưng mà e thử dùng file gameserver.exe từ sv của bác tony 896588 share nhưng mà vẫn bị như vậy,
Hình như là phải bật checksum ở main hay sao ấy! nhưng mà e cày cục 5 ngày rùi mà k tìm ra cách!
Cám ơn các bác nhiều

mấy bạn cứ kêu cày cục 3 4 ngày thật á...hay chém gió vậy....bây h cậu thử dùng y nguyên cái dòng câu hỏi của cậu "bật checksum cho main gamezone" xem nó ra kết quả j =))

google :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>=vi&sclient=psy-ab&q=b%E1%BA%ADt+checksum+cho+main+gamezone&oq=b%E1%BA%ADt+checksum+cho+main+gamezone&gs_l=hp.3...3918.12076.0.12278.34.25.1.0.0.1.891.8 124.3-1j5j4j4.14.0...0.0...1c.PGE6tLf6Wb0&pbx=1&bav=on.2,or.r_gc.r_pw.r_cp.r_qf.&fp=502ac5a4a6f881e6&biw=1366&bih=664

gamezone :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

rảnh rảnh troll bạn tí.nhớ là hỏi bác google trước =))

huyhieudam
31-08-12, 10:46 PM
Cám ơn các bác nhiều

Mình bỏ checksum luôn để SCFUseCheckSum=0;
còn để ko SCFUseCheckSum=1; thì chịu.

quyen194
01-09-12, 05:45 AM
mấy bạn cứ kêu cày cục 3 4 ngày thật á...hay chém gió vậy....bây h cậu thử dùng y nguyên cái dòng câu hỏi của cậu "bật checksum cho main gamezone" xem nó ra kết quả j =))

google :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>=vi&sclient=psy-ab&q=b%E1%BA%ADt+checksum+cho+main+gamezone&oq=b%E1%BA%ADt+checksum+cho+main+gamezone&gs_l=hp.3...3918.12076.0.12278.34.25.1.0.0.1.891.8 124.3-1j5j4j4.14.0...0.0...1c.PGE6tLf6Wb0&pbx=1&bav=on.2,or.r_gc.r_pw.r_cp.r_qf.&fp=502ac5a4a6f881e6&biw=1366&bih=664

gamezone :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

rảnh rảnh troll bạn tí.nhớ là hỏi bác google trước =))

T nói thật chứ k đùa đâu bạn ạ! Từ sau khi bị ông mu8vietnam xoắn mất 100k đến giờ thì t đã đề ra phương châm tự lực cánh sinh (tức là tự lê la lên gg tìm các bài post của các cao thủ nước mềnh và nước ngoài)
Mình đã làm theo như bạn khuyên đc gần 1 tuần ùi! lê la tìm với từ khóa checksum trên gamezone và đọc tất cả các bài post liên quan
Cái vấn đề mình bị nó không bình thường cơ nên tìm câu trả lời hơi khó!!!! mấy cao thủ toàn nói là ss6 thì phải làm khác bình thường, pm YH mới giúp đc, có bác cuocdoisp thì nổi tiếng nhiệt tình giúp đỡ newbie thì bác ấy vẫn chưa online từ hôm qua đến giờ :-s còn mấy cao thủ khác người thì bảo ko bít người thì "a đang bận em ơi, anh không có thời gian làm free đâu, em có mua SV của a thì, vân vân và vân vân" :-<
Mà mấy hôm nay ko phải mình chỉ tìm mỗi một cái checksum này, cái chính mình tìm là bất kỳ thông tin nào có thể để giúp mình antihack cho sv của mình! các hook dll vào gameserver.exe ...
Nếu bạn biết các nào để checksum file thì giúp mình với! please!!!!!!!!!!

technical999
04-09-12, 04:36 AM
co ai bik sua MU Helper autobuff block may cai skill buff trong bang Master ko

hoainiemclub
04-09-12, 08:12 AM
T nói thật chứ k đùa đâu bạn ạ! Từ sau khi bị ông mu8vietnam xoắn mất 100k đến giờ thì t đã đề ra phương châm tự lực cánh sinh (tức là tự lê la lên gg tìm các bài post của các cao thủ nước mềnh và nước ngoài)
Mình đã làm theo như bạn khuyên đc gần 1 tuần ùi! lê la tìm với từ khóa checksum trên gamezone và đọc tất cả các bài post liên quan
Cái vấn đề mình bị nó không bình thường cơ nên tìm câu trả lời hơi khó!!!! mấy cao thủ toàn nói là ss6 thì phải làm khác bình thường, pm YH mới giúp đc, có bác cuocdoisp thì nổi tiếng nhiệt tình giúp đỡ newbie thì bác ấy vẫn chưa online từ hôm qua đến giờ :-s còn mấy cao thủ khác người thì bảo ko bít người thì "a đang bận em ơi, anh không có thời gian làm free đâu, em có mua SV của a thì, vân vân và vân vân" :-<
Mà mấy hôm nay ko phải mình chỉ tìm mỗi một cái checksum này, cái chính mình tìm là bất kỳ thông tin nào có thể để giúp mình antihack cho sv của mình! các hook dll vào gameserver.exe ...
Nếu bạn biết các nào để checksum file thì giúp mình với! please!!!!!!!!!!

=)) xong cái này tới cái khác.pm yahoo đi.giúp cho cái khoản checksum trước

quyen194
08-09-12, 02:58 PM
Một lần nữa xin cảm ơn bạn hoainiemclub
Chả bít cảm ơn bằng cách nào, nên t sẽ thanks các bài post của bạn trong 4r vậy :D

KuphetS
18-10-12, 08:16 PM
link client die hết rùi. Ai co post lại giùm với

jakub
06-05-14, 08:49 AM
Đã có ai cài thành công chưa?
T mày chỉnh đi chỉnh lại toàn bị lỗi.

TonyNgo
06-05-14, 07:38 PM
Đã có ai cài thành công chưa?
T mày chỉnh đi chỉnh lại toàn bị lỗi.

quá đơn giản.
trước khi muốn cài thì qua box guide đọc các bài hd trước
sau đó load 1 sv về và vọc :))

minakoga
22-06-14, 09:56 AM